![](https://www.uttvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_0341_PerfectlyClear.jpg)
วันที่ 7 มิถุนายน 2566 ดร.บัณฑิตย์ สิงห์ช่างชัย ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาอุตรดิตถ์ ประธานเปิดโครงการเสริมสร้าง คุณธรรม จริยธรรม และธรรมาภิบาล ในสถานศึกษา และความโปร่งใสในการดำเนินงาน (ITA) สำหรับสถานศึกษาอาชีวศึกษา โดยสำนัก ป.ป.ช. ประจำจังหวัดอุตรดิตถ์ ณ ห้องร่มราชพฤกษ์ วิทยาลัยอาชีวศึกษาอุตรดิตถ์
![](https://www.uttvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_0343_PerfectlyClear.jpg)