![](https://www.uttvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_0984.jpg)
วันที่ 3 มิถุนายน 2566 ดร.บัณฑิตย์ สิงห์ช่างชัย ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีศึกษาอุตรดิตถ์ มอบหมายหน้าที่ นายสมเกียรติ มั่นดี รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหารทรัพยากร คณะครู บุคลากรทางการศึกษา พร้อมด้วย ชมรมองค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรข้าวสารอาหารแห้ง เนื่องในโอกาสเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี ประจำปีพุทธศักราช 2566 ณ บริเวณหน้าศาลากลางจังหวัดอุตรดิตถ์
![](https://www.uttvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_1035.jpg)