วันที่ 10 พฤศจิกายน 2565 ดร.บัณฑิตย์ สิงห์ช่างชัย ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาอุตรดิตถ์ ประธานกรรมการอาชีวศึกษาจังหวัดอุตรดิตถ์ เปิดการประเมินองค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย และการประเมินสมาชิกดีเด่น โครงการภายใต้การนิเทศ ระดับจังหวัด จังหวัดอุตรดิตถ์ ประจำปีการศึกษา 2565 ณ วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์ 10 พฤศจิกายน 202216 พฤศจิกายน 2022webmasterข่าวประชาสัมพันธ์, ข่าวสารชมภาพทั้งหมดที่นี่Facebook iconFacebookTwitter iconTwitterLINE iconLine