![](https://www.uttvc.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/LINE_ALBUM_ผ้าป่าวัดดอยท่าเสา_๒๒๐๓๐๒_168-1600x1067.jpg)
วันที่ 26 กุมภาพันธ์ 2565 อาชีวศึกษา จังหวัดอุตรดิตถ์ นำโดย ดร.บัณฑิตย์ สิงห์ช่างชัย ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาอุตรดิตถ์ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ข้าราชการครู บุคลากรทางการศึกษา ร่วมต้อนรับ เรืออากาศโทสมพร ปานดำ รองเลขาธิการคณะกรรมการการอาชีวศึกษาและคณะ ประธานทอดผ้าป่าสามัคคี เพื่อสมทบทุนในการสร้างสาธารณะประโยชน์ภายในวัด ณ วัดดอยท่าเสา อ.เมือง จ.อุตรดิตถ์
![](https://www.uttvc.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/LINE_ALBUM_ผ้าป่าวัดดอยท่าเสา_๒๒๐๓๐๒_238-1600x1067.jpg)