![](https://www.uttvc.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_1555_PerfectlyClear-1600x1067.jpg)
วันที่ 14 พฤษภาคม 2567
ณ ห้องประชุมร่มราชพฤกษ์ วิทยาลัยอาชีวศึกษาอุตรดิตถ์
ดร.บัณฑิตย์ สิงห์ช่างชัย ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาอุตรดิตถ์ พร้อมคณะผู้บริหาร คณะครูแต่ละแผนกวิชา เข้าร่วมอบรมเชิงปฏิบัติการการจัดทำแผนการจัดการเรียนรู้ฐานสมรรถนะด้วยระบบคุณวุฒิวิชาชีพ ภายใต้โครงการพัฒนางานวิชาการสู่ความเป็นเลิศ ประจำปีงบประมาณ 2567 โดยมีนายวิทยา ใจวิถี อดีตผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมและพัฒนาอาชีวศึกษาภาคเหนือ เป็นวิทยากร ผู้มอบความรู้การอบรมเชิงปฏิบัติการการครั้งนี้
![](https://www.uttvc.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_1540_PerfectlyClear-1600x1067.jpg)
![](https://www.uttvc.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_1603_PerfectlyClear-1600x1067.jpg)