![](https://www.uttvc.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/429952564_723519696589087_4028497096370855136_n-1600x1066.jpg)
วันที่ 7 มีนาคม 2567วิทยาลัยอาชีวศึกษาอุตรดิตถ์
คณะผู้บริหาร คณะครู บุคลากรทางการศึกษา
ขอแสดงความยินดี
นักเรียน นักศึกษา ผู้สำเร็จการศึกษาระดับประกาศนียบัตรวิชาชีพ ปวช.3ระดับประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง ปวส.2 ——**——- พิธีมอบประกาศนียบัตร ประจำปีการศึกษา 2566 ——**——-ณ โดมแก้วเจ้าจอม วิทยาลัยอาชีวศึกษาอุตรดิตถ์
![](https://www.uttvc.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/429792521_723519733255750_5937563804806200124_n-1600x1280.jpg)