![](https://www.uttvc.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/428623483_716081197332937_4671909039884321859_n-1600x1066.jpg)
วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2567ดร.บัณฑิตย์ สิงห์ช่างชัย
ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาอุตรดิตถ์ คณะผู้บริหาร คณะครู นำนักเรียน นักศึกษา- จัดบูทประชาสัมพันธ์แนะแนวการศึกษา- จัดทำอาหารโดยสาขาวิชาอาหารและโภชนาการ ——**——- จิบกาแฟ แลการศึกษาจังหวัดอุตรดิตถ์ สำนักงานอาชีวศึกษาจังหวัดอุตรดิตถ์ ——**——-ณ หอประชุมศรีภัทรอนันต์ วิทยาลัยเทคนิคอุตรดิตถ์
![](https://www.uttvc.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/428612299_716081407332916_1451061459516556377_n-1600x1066.jpg)