![](https://www.uttvc.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/428607708_715695527371504_1870711422958441085_n-1600x1036.jpg)
วันที่ 17-18 กุมภาพันธ์ 2567วิทยาลัยอาชีวศึกษาอุตรดิตถ์
คณะผู้บริหาร พร้อมคณะครู นำนักเรียน นักศึกษา ประเภทวิชาศิลปกรรม วิทยาลัยอาชีวศึกษาอุตรดิตถ์ ร่วมจัดนิทรรศการผลงานนักเรียนนักศึกษา “แปดวา Art Space”ณ ห้างฟรายเดย์สรรพสินค้าห้างฟรายเดย์ โดยมีนายสุรพันธ์ เจริญทรัพย์ วัฒนธรรมจังหวัดอุตรดิตถ์ ที่ให้เกียรติเป็นประธานเปิดงาน
![](https://www.uttvc.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/428620434_715695347371522_1733491659543149165_n-1600x1066.jpg)