![](https://www.uttvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_2227.jpg)
วันอังคารที่ 22 สิงหาคม 2566 องค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย วิทยาลัยอาชีวศึกษาอุตรดิตถ์ ได้จัดการเลือกตั้งนายกองค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย ขอเชิญชวนนักเรียน นักศึกษา เลือกตั้ง ตั้งแต่เวลา 13.30 – 15.30 น. ณ โดมแก้วเจ้าจอม วิทยาลัยอาชีวศึกษาอุตรดิตถ์ “ 1 สิทธิ์ 1 เสียง มีค่า เข้าคูหาเลือกคนดีคนเก่งเพื่อวิทยาลัยของเรา
![](https://www.uttvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_2263.jpg)