![](https://www.uttvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/367457934_613615854246139_1899210019322919084_n-1600x1066.jpg)
วันที่ 12 สิงหาคม 2566 ดร.บัณฑิตย์ สิงห์ช่างชัย ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาอุตรดิตถ์มอบหมายหน้าที่ นายสยาม โต๊ะทอง รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษาพร้อมด้วยครู บุคลากรทางการศึกษา ตัวแทน (อวท.)ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพานพุ่ม และพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคลเนื่องในวันเฉลิมพระเกียรติ สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง ณ บริเวณหอประชุมใหญ่มหาวิทยาลัยราชภัฎอุตรดิตถ์
![](https://www.uttvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/367703714_613616827579375_6965948087677856459_n-1600x1066.jpg)