![](https://www.uttvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_0002.jpg)
วันที่ 28 กรกฏาคม 2566ดร.บัณฑิตย์ สิงห์ช่างชัย ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาอุตรดิตถ์มอบหมายหน้าที่นายสยาม โต๊ะทองรองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษาพร้อมด้วยครู บุคลากรทางการศึกษา ตัวแทน (อวท.)ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพานพุ่ม และพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล ณ บริเวณหอประชุมใหญ่มหาวิทยาลัยราชภัฎอุตรดิตถ์
![](https://www.uttvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_9982.jpg)