![](https://www.uttvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/DSC_0079_PerfectlyClear.jpg)
วันที่ 26 กรกฏาคม 2566 ดร.บัณฑิตย์ สิงห์ช่างชัย ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาอุตรดิตถ์ ประธานการจัดอบรมเชิงปฎิบัติการ โครงการพัฒนาทักษะการสื่อสารด้วยภาษาอังกฤษ สำหรับครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียนนักศึกษา (สอนการใช้โปรแกรมการเรียนการสอนภาษาอังกฤษ ENLIS) ณ โดมแก้วเจ้าจอม วิทยาลัยอาชีวศึกษาอุตรดิตถ์
![](https://www.uttvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/DSC_0953.jpg)