![](https://www.uttvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_6245.jpg)
วันที่ 12 – 16 กรกฎาคม 2566วิทยาลัยอาชีวศึกษาอุตรดิตถ์ นำโดยดร.บัณฑิตย์ สิงห์ช่างชัย ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาอุตรดิตถ์ พร้อมด้วยครูที่ปรึกษา ตัวแทนชมรมนักเรียนนักศึกษา TO BE NUMBER ONE เข้าร่วมประกวด มหกรรมรวมพลสมาชิก TO BE NUMBER ONE ประเภทจังหวัด รอบชิงชนะเลิศระดับประเทศ ประจำปี 2566 ณ อาคารอิมแพ็ค ฟอรั่ม เมืองทองธานี
![](https://www.uttvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_6322.jpg)